Đăng Kí Thành Viên
UNILEVER tuyển chọn NHÀ LÃNH ĐẠO TƯƠNG LAI 2014 (UFLP)
Trang 1/5 123 ... cuốicuối
kết quả từ 1 tới 10 trên 50

Lightbulb MISS UEH – Hoa khôi duyên dáng Sinh viên Kinh tế 2011

Bạn là một sinh viên hoạt bát, năng nổ. Bạn sở hữu một nét đẹp tự nhiên. Bạn là người tài năng, có kiến thức. Và điều quan trọng nhất, bạn là nữ sinh viên trường ĐH Kinh Tế TP.HCM. Vậy MISS UEH là cuộc thi mà bạn không dễ dàng bỏ qua, phải không nào!?

MISS UEH – HOA KHÔI DUYÊN DÁNG SINH VIÊN KINH TẾ 2011
    Bạn là một sinh viên hoạt bát, năng nổ. Bạn sở hữu một nét đẹp tự nhiên. Bạn là người tài năng, có kiến thức. Và điều quan trọng nhất, bạn là nữ sinh viên trường ĐH Kinh Tế TP.HCM. Vậy MISS UEH là cuộc thi mà bạn không dễ dàng bỏ qua, phải không nào!?

Cứ 4 năm một lần, Miss UEH – cuộc thi tôn vinh sắc đẹp của trường ĐH Kinh Tế - được diễn ra. Với tiêu chí tạo sân chơi lành mạnh cho cộng đồng sinh viên nữ trong UEH, chương trình là cơ hội để các bạn thể hiện tài năng và sự duyên dáng của mình trước đám đông, khẳng định vị thế và sự tự tin trước mọi người. Ngoài ra, các thí sinh tham gia còn là đại diện cho hình tượng sinh viên Kinh Tế không chỉ đẹp về “hình thức” mà còn rực rỡ cả về “nội dung” và bản chất.

Với cơ cấu và nội dung chi tiết, cuộc thi năm nay hứa hẹn sẽ hấp dẫn và đầy cam go hơn bao giờ hết. Ngoài 2 giải chính là Hoa khôi và Á khôi Duyên dáng sinh viên Kinh Tế, BTC còn trao giải cho các giải phụ như người đẹp Trí tuệ, Tài năng, Năng động, Áo dài, Thân thiện, và người đẹp Ảnh. Do đó cơ hội đoạt giải đem đến sẽ lớn hơn cho mọi thí sinh tham gia cuộc thi.

Một điểm mới trong cuộc thi năm nay, không chỉ có sinh viên nữ tham gia cuộc thi, các bạn nam cũng có thể đoạt giải thông qua loạt giải dành cho khán giả, chẳng hạn như giải Bình chọn Hoa khôi ảnh, hay dự đoán hoa khôi của cuộc thi. Và nếu các bạn có khả năng văn chương cũng có thể tham dự phần thi “Cảm xúc duyên dáng sinh viên Kinh Tế 2011” để chia sẻ cảm xúc của mình về chương trình và các thí sinh tham gia.

Hấp dẫn nhất trong cuộc thi kì này là 12 thí sinh vào vòng chung kết sẽ được tham gia vào tour nghỉ dưỡng và chụp ảnh dã ngoại tại resort Phan Thiết. Ngoài ra, giải thưởng cho thí sinh đoạt giải khi giải nhất dành cho Hoa khôi lên tới 5.000.000 VNĐ; những giải thưởng phụ cũng xấp xỉ 1.000.000 VNĐ chiếm số lượng không nhỏ trong cơ cấu của cuộc thi.

Cuộc thi sẽ chính thức nhận đơn đăng kí từ ngày 19/9 – 10/10/2011. Sau đó các thí sinh sẽ tiếp tục vượt qua thêm 3 vòng thi để cuối cùng chọn ra Hoa khôi Duyên dáng sinh viên Kinh Tế 2011. Để biết thêm chi tiết, các bạn có thể nhấp đường link sau:
    http://www.youth.ueh.edu.vn/missueh

Tự hào là đơn vị hỗ trợ truyền thông cho cuộc thi, Nhóm Truyền thông Sinh viên sẽ đem đến cho các bạn sinh viên thông tin đầy đủ và kịp thời về diễn biến của cuộc thi, thông qua loạt ảnh và phóng sự trước và sau chương trình. Các bạn có thể truy cập tại trang website nhà tại trợ độc quyền của cuộc thi www.24tin.vn hoặc www.uehenter.com để biết thêm thông tin.

Nào, đến lượt các bạn thể hiện mình rồi đó. Hãy tự tin nộp đơn và trở thành Hoa khôi của MISS UEH 2011!

Duy Lâm
    Nhóm Truyền thông Sinh viên
    www.uehenter.com
    thay đổi nội dung bởi: ducqn90, 29-09-2011 lúc 11:54 PM

Default Ðề tài: MISS UEH – Hoa khôi duyên dáng Sinh viên Kinh tế 2011

hấp dẫn quá đi...đăng ký nào các bạn ơi...đâu mất gì đâu nè...còn được chụp ảnh miễn phí, dã ngoại resort Phan Thiết nữa chứ....lên A.311 đăng ký thôi....có ai đăng ký cùng mình không vậy? :d

Là một chương trình rất ấn tượng, các bạn hãy cùng tham gia nào

Là một chương trình rất hay và ý nghĩa, mình đang cố gắng dụ dỗ mấy bé giảng đường mình tham gia nè!

http://youth.ueh.edu.vn/missueh/
    Ra mắt chuyên trang Miss rùi đấy các bạn..vào xem thông tin nhé.....

Mi bạn gái trường mình xinh quá

elizabeth_p's Avatar
    Tham gia từ
    May 2010

hay quá. phải cổ vũ mới đc ^^ thích những chương trình thế này quá

nhungbaovu's Avatar
    Tham gia từ
    Aug 2010

có nên đăng kí tham gia không nhỉ