UNILEVER tuyển chọn NHÀ LÃNH ĐẠO TƯƠNG LAI 2014 (UFLP)
kết quả từ 1 tới 7 trên 7

Default bai tap kinh te quoc te cua co Hoang Thi Chinh

Minh dang can file giai bai tap kinh te cua co Hoang Thi Chinh. Ban nao co thi share cho minh voi nha. Thanks very much. ^^

2. 27-11-2011, 08:07 PM

Default Ðề tài: bai tap kinh te quoc te cua co Hoang Thi Chinh

bạn nào có file bài tập thì send cho mình nha... rất khẩn cấp =.="

ua? ban oi cho minh hoi? ngoai sach bai tap co co cho bai tap them nua ha?

minh cung dang hoc co Chinh. Dang can file giai bai tap kinh te cua co de tham khao. Cac ban nao co thi share len dien dan/muc nay hoac co the gui cho minh qua email cua minh: katinayang14082012@gmail.com. Co co cho bai tap them o ngoai. Ban nao biet lam hoac giai roi thi share lun nhe!
    Bai tap kho hieu wa. Minh co gang nghe giang ma k hieu gi het tren(hu hu). Lam on gui giup minh nhe. Cam on rat nhieu. Minh dang can gap, sap thi rui!

Trích Nguyên văn bởi lainhatthien View Post
    Minh dang can file giai bai tap kinh te cua co Hoang Thi Chinh. Ban nao co thi share cho minh voi nha. Thanks very much. ^^

6. 22-10-2012, 08:43 AM

Lý do
    up bài

Trích Nguyên văn bởi agcamerahn View Post
    Up lên cho bác, chúc bác bán đắt hàng.
    (hu, hu) sao k ai up file giai bai tap cua co Chinh len het vay? hic hic, cho tung phut, tung giay! help me urgent!

Trích Nguyên văn bởi Mr.Share View Post
    Hix. Mình có kho tài liệu mà mod không cho share

Ban Mr. Share oi, neu ban co file giai bai tap cua co Chinh thi gui qua cho minh qua email cung duoc mu. Email cua minh la: katinayang14082012@gmail.com.

Minh dang rat can de nghien cuu cach giai cac dang bai co cho truoc khi ban a! hien nay minh rat can de on thi. Rat khan cap vi tuan sau thi rui ban.

Lam on gui giup minh nhe! Minh di hoc ma k hieu bai lam nen cung dang rat lo ne ban.

Chan thanh cam on & chuc ban luon vui , hoc tot!

các bạn giải giúp mình nhé:
    câu 1: nếu là nhà sản xuất trong nước , bạn thích chính phủ bảo hộ bằng thuế quan hay hạn ngach? tại sao?
    câu 2:Hãy trình bày cơ sở khoa học hình thức"thỏa thuận hạn chế nhập khẩu tự nguyện"?
    câu 3: tại sao các nhà đầu tư tại việt nam lại thấy hiệu quả không cao?giait thích?
    câu 4:Trình bày công thức tỷ lệ mậu dịch ? tại các nước đang phát triển tỷ lệ mậu dịch thường cao hay thấp? giải thích tại sao? biện pháp nâng cao tỷ lệ mậu dịch tại các nước đang phát triển?
    Cảm ơn các bạn nhiều.

Đang xem chủ đề: