Đăng Kí Thành Viên
UNILEVER tuyển chọn NHÀ LÃNH ĐẠO TƯƠNG LAI 2014 (UFLP)
Trang 1/2 12 cuốicuối
kết quả từ 1 tới 10 trên 14

Default Việc Làm Thêm Phục vụ Tiệc Cưới

Chào các bạn, Mình là Trần Thanh Sang hiện đang làm phục vụ tiệc cưới cho các nhà hàng và nhóm nấu , thời điểm hiện giờ cho tới tết là thời điểm vào mùa cưới nên Sang cần nhiểu bạn làm phục vụ bán thời gian, bạn có thể làm khi bạn có thời gian bạn free…
    Ưu tiên cho các bạn nào đã là trưởng nhóm có nhiều bạn đi làm , các bạn nào đã phục vụ tiệc ở các nhà hàng, đồng phục thì không cần phải nói nhe các bạn. lương thì 70 – 80k một tiệc, có chổ nhận tiền liền và có chổ phải đợi một vài ngày cho kế toàn kế duyệt,
    Bạn nào muốn tham gia để kiếm thêm thu nhập thì call sang nhe,
    Thanh Sang 0972 999 344 : 0909 877 443. Nick: Darkangel160888
    [

vietanglcs's Avatar
    Tham gia từ
    Aug 2009

Default Ðề tài: Việc Làm Thêm Phục vụ Tiệc Cưới

Cho bjx thời gian và địa điểm nhé...

hailuaxanh1992's Avatar
    Tham gia từ
    Feb 2011

vừa học vừa làm có ổn hok ta
    Sống trong đời sống cần có 1 tấm........................bằng Đại HọcHidden Content

răngdư's Avatar
    Tham gia từ
    Aug 2010

đồng phục không cần phải nói là sao???

Question Ðề tài: Việc Làm Thêm Phục vụ Tiệc Cưới

Chào bạn Sang!
    Thật rất cám ơn bạn đã giới thiệu cho mọi người một việc làm thêm để hỗ trợ cho chi phí sinh hoạt của mọi người. Có lẽ bạn đã đi làm nhiều nơi, có nhiều kinh nghiệm, và mình rất khâm phục các bạn như bạn vậy. Tuy nhiên cũng có nhiều người chưa biết gì như mình rất cần sự hướng dẫn của bạn, mong có một cơ hội để thử sức. Do đó mình hy vọng bạn có thể nói rõ về một số vấn đề mình còn chưa biết sau đây: Đồng phục như thế nào?; thời gian và địa điểm làm việc?; Mà có phải là chúng ta sẽ làm cho nhiều nhà hàng không?
    Mình rất mong sẽ được học hỏi nhiều từ bạn.

Tham gia từ
    Jul 2010

Bạn nào muốn làm nhà hàng tiệc cưới , hội nghị các bạn chuẩn bị 1 bộ hồ sơ xin việc và nộp vào nhà hàng mình muốn làm, như thế mình muốn đi buổi nào tì đăng kí ( công việc khá thường xuyên ) và chủ động được thời gian, lương 1 ca bây giờ hầu hết là 100k ( 70-80k là quá thấp ) tiền đã bị trích ra cho trưởng nhóm làm việc với bạn ( giống kiểu môi giới ). Mình đang làm bên nhà hàng Phương Đông. Gần công viên Lê Thị Riêng cũng có 1 nhà hàng gì đó mới mở mấy đứa bạn mình mới nộp hồ sơ là được đi trainig và làm luôn. Các bạn nên đến nhà hàng nộp hồ sơ ko nên qua moi giới thế này vừa lương thấp + ko chủ động thời gian ( họ thích gọi lúc nào thì gọi ) còn nếu xin ngay ở nhà hàng thì bạn sẽ đc đăng kí làm theo ca.

Trích Nguyên văn bởi vodanh View Post
    Bạn nào muốn làm nhà hàng tiệc cưới , hội nghị các bạn chuẩn bị 1 bộ hồ sơ xin việc và nộp vào nhà hàng mình muốn làm, như thế mình muốn đi buổi nào tì đăng kí ( công việc khá thường xuyên ) và chủ động được thời gian, lương 1 ca bây giờ hầu hết là 100k ( 70-80k là quá thấp ) tiền đã bị trích ra cho trưởng nhóm làm việc với bạn ( giống kiểu môi giới ). Mình đang làm bên nhà hàng Phương Đông. Gần công viên Lê Thị Riêng cũng có 1 nhà hàng gì đó mới mở mấy đứa bạn mình mới nộp hồ sơ là được đi trainig và làm luôn. Các bạn nên đến nhà hàng nộp hồ sơ ko nên qua moi giới thế này vừa lương thấp + ko chủ động thời gian ( họ thích gọi lúc nào thì gọi ) còn nếu xin ngay ở nhà hàng thì bạn sẽ đc đăng kí làm theo ca.
    Bạn cho mình hỏi là nhà hàng đó phải ghi tuyển người làm thì mình mới nộp hồ sơ hay sao bạn?

70 - 80k quá bèo, tụi mình cũng làm theo nhóm, nhưng trưởng nhóm được lượng cao hơn, không phải cắt từ lương các bạn trong nhóm. nếu làm full tiệc là 100k + tiền tip. nếu làm nửa tiệc (chỉ bê đồ ăn, không cần xếp úp) thì đã là 70k rùi. Bạn có ăn chặn wa' k?
    Zorno its me

Tham gia từ
    Jul 2010

ho mình hỏi nhà hàng mới mở đó tên j và ở đâu k bạn?
    . Bạn có thể làm nhà hàng phương đông cũng được. Đồ ăn thoải mái lắm.hihi thích con tôm to
    thay đổi nội dung bởi: vodanh, 18-07-2011 lúc 12:04 AM

Lâu rồi mình không lên, nên không thể trả lời cho các bạn được, và mình trả lời cho tất cả các bạn, thật sự thì không ai làm công không cả, mình gọi cho các bạn là mình vẫn ăn lương như các bạn mà thôi, sang chỉ được hưởng phần trăm trên số người được gọi thôi, nhà hàng thì có nhà hàng này và nhà hàng khác, cái việc nộp hồ sơ vào nhà hàng thì lương cao là điều đương nhiên, nhưng chưa chắt là người ta sẽ gọi cho bạn, không lẽ bạn đến bạn hỏi ngày nào có tiệc để đăng kí, với lại thời gian thường là 8h là 80k còn từ 4h tới hết tiệc khoảng 10h là 60 65k tùy nhà hàng, hiện giờ sang đã ki hợp đồng với nhiều nhà hàng ở các quận, nên công việc rất ổn định. và trong ngành này phục vụ tiệc mà nộp hồ sơ làm nhân viên không có gia 100k đâu bạn. nếu như phục vụ mà có giá cao hơn giá của sang thì làm ơn các bạn giới thiệu mình đi làm với cảm ơn các bạn nhiều, mình nói ít các bạn hiểu nhiều,

---------- Post added at 01:28 AM ---------- Previous post was at 01:27 AM ----------

ở đâu 100k bạn chỉ mình với cảm ơn bạn nhiêu mình là sang đăng tin đó, chỉ minh làm một 100 với

Trang 1/2 12 cuốicuối

Đang xem chủ đề: