UNILEVER tuyển chọn NHÀ LÃNH ĐẠO TƯƠNG LAI 2014 (UFLP)
kết quả từ 1 tới 3 trên 3

Default Khảo Sát Thị Trường Ngân Hàng Sacombank

Mình đang khảo sát về chất lượng dịch vụ của Sacombank, vì còn thiếu một số lượng bảng câu hỏi nữa nên nhờ các bạn nào đã từng và đang giao dịch với SACOMBANK thì điền giùm mình bảng khảo sát với. Chân thành cảm ơn các bạn nhiều lắm!

Đây là link bảng câu hỏi. Hi vọng nhận được sự giúp đỡ của các bạn trường mình..

https://spreadsheets.google.com/view...VnRGc6MQ#gid=0
    thay đổi nội dung bởi: elven le, 03-04-2011 lúc 02:36 PM

°l||l° Đệ Nhị Thư Viện °l||l° hoangkhai.st's Avatar
    Tham gia từ
    Feb 2011

Default Ðề tài: Nhờ các bạn ĐÃ VÀ ĐANG giao dịch với SACOMBANK..

Bảng Khảo sát bạn phải đi thực tế đưa cho đối tượng mà bạn khảo sát. VD: khảo sát sacombank bạn phải vào gặp nhân viên trao đổi vào check bảng khảo sát như thế mới có kết quả tốt và thực tế !Làm như bạn là không được đâu
    Hidden Content

- Yours sincerely,
    ¨(¯`'•.¸(¯`'•.¸ '•:::Hoang`Thiên .Khải ™ ¸.•'´¯)¸.•'´¯)
    Mobie :0906 777 461
    Hidden Content
    Email:Hidden Content

Default Ðề tài: Nhờ các bạn ĐÃ VÀ ĐANG giao dịch với SACOMBANK..

Trích Nguyên văn bởi hoangkhai.st View Post
    Bảng Khảo sát bạn phải đi thực tế đưa cho đối tượng mà bạn khảo sát. VD: khảo sát sacombank bạn phải vào gặp nhân viên trao đổi vào check bảng khảo sát như thế mới có kết quả tốt và thực tế !Làm như bạn là không được đâu
    Cảm ơn vì những góp ý của bạn Mình đang thực tập ở Sacombank nên việc gặp khách hàng và khảo sát mình cũng đã thực hiện rồi, mình tạo link trên google docs và nhờ những bạn hay những anh chị mà mình không thể gặp trực tiếp tại chỗ mình thực tập mà đã từng giao dịch với Sacombank điền giúp mình khảo sát. Nếu bạn đọc kỹ nội dung bảng câu hỏi sẽ thấy dòng chữ: Nếu chưa giao dịch với Sacombạnk thì vui lòng dừng lại. Còn một điều nữa là mình không hiểu bạn nói là gặp nhân viên trao đổi check bảng câu hỏi là sao. Đây là bảng của mình, mình chỉ nhờ các anh chị chỗ mình thực tập hỗ trợ tạo điều kiện cho mình tiếp xúc với khách hàng thôi chứ các anh chị không thể nào check bảng câu hỏi cho minh được, thêm nữa mình cũng không đưa bảng câu hỏi cho các anh chị làm vì như vậy kết quả sẽ không khách quan.

Đó là những suy nghĩ của mình thôi. Mình biết sinh viên ít dùng Sacombank lắm nhưng mình vẫn nhờ các bạn giúp đỡ vì biết đâu có bạn giao dịch. Mình chỉ mới hoàn thành hơn một nửa số lượng thôi nên mình nhờ thêm những phương tiện này. Hi vọng các bạn giúp đỡ!

Dù sao cũng cảm ơn góp ý của bạn nghen

Đang xem chủ đề: