Ebook Cà Phê Cùng Tony  - Tony Buoi Sang
Trang 1/2 12 cuốicuối
kết quả từ 1 tới 10 trên 15

Question Xài kaspersky miễn phí,MÃI MÃI

Không biết có bro nào post bài này chưa nhưng mình đọc thấy hay quá nên post lên đây cho anh em xem, Mình đã làm với bản Kis 2010 và rất Okie. Từ nay tha hồ mà xài kis phè phè mà không cần lo vụ bản quyền bản quyết gì tất.keke

Xin hướng dẫn các bạn một mẹo nho nhỏ có thể sử dụng Kaspersky ở trạng thái dùng thử không hạn chế về thời gian.
    Trước tiên bạn bấm chuột phải vào biểu tượng của KIS 2009 ở khay hệ thống, chọn Settings. Sau đó bạn bấm vào Options, quan sát ở bảng bên phải bạn bỏ dấu chọn ở Enable Self-Defense đi rồi bấm Apply > OK.

Tiếp theo bạn vào trình đơn Start > Run, gõ regedit rồi nhấn Enter để mở Registry Editor. Tại đây bạn tìm đến nhánh HKEY_LOCAL_MACHINE\SOFTWARE\KasperskyLab\protected \AVP8\environment rồi nhấp đôi chuột vào khóa ProductStatus và đổi Release thành Beta.

Làm xong bạn đóng Registry Editor lại rồi trả Enable Self-Defense về trạng thái ban đầu, làm xong bạn khởi động lại hệ thống. Việc làm này sẽ làm Kaspersky nhận dạng bạn đang sử dụng bản Beta chứ không phải chính thức.
    Trở lại Windows, bạn bấm chuột phải vào biểu tượng Kaspersky ở khay hệ thống, chọn Activate. Ở bảng chọn bạn bấm vào Activate beta version rồi thực hiện kích hoạt như bình thường.
    Kích hoạt xong bạn sẽ có thêm 30 ngày sử dụng KIS 2009, cứ thế sau 30 ngày bạn xóa key đi rồi kích hoạt trở lại.
    Thấy hay nhớ thank nhé, hì hì
    thay đổi nội dung bởi: giangkoi, 29-11-2009 lúc 10:00 PM

let_it_be's Avatar
    Tham gia từ
    Oct 2009

Default Ðề: Xài kaspersky miễn phí,MÃI MÃI

èo, làm rùi, có đc đâu, phải xài kái khác nà, kìu gì í, huhu.............
    be right back - try the best:chopchop:

Angry Ðề: Xài kaspersky miễn phí,MÃI MÃI

Trích Nguyên văn bởi let_it_be View Post
    èo, làm rùi, có đc đâu, phải xài kái khác nà, kìu gì í, huhu.............
    èo bạn ơi làm rùi hãy nói. chính mình đã làm rùi nè, thành công nhé,
    mình có kiểm chứng rùi mới đưa lên,và có trách nhiệm với những gì mình nói, cái này theo mình biết thì xài cho 2 bản là bản 2009 và 2010 của kaspersky
    không biết bạn xài bản nào

Default Ðề: Xài kaspersky miễn phí,MÃI MÃI

bạn dùng Kaspersky 2010 Trial Reset 3.0
    mình đang xài ngon http://vi.namln.com/2009/07/kaspersk...giup-dung.html

Default Ðề tài: Xài kaspersky miễn phí,MÃI MÃI

the ban co biet cach nao tai trinh duyet Internet Explorer ko chi minh luon voi

Trích Nguyên văn bởi giangkoi View Post
    Trước tiên bạn bấm chuột phải vào biểu tượng của KIS 2009 ở khay hệ thống, chọn Settings. Sau đó bạn bấm vào Options, quan sát ở bảng bên phải bạn bỏ dấu chọn ở Enable Self-Defense đi rồi bấm Apply > OK.
    Mình xài win7, mình bấm chuột phải vào biểu tượng của kí nhưng không ra settings bạn ơi. Chỉ giúp mình với nhé!!!!!

bạn sài win 7 thì dùng thèng essential ok hơn đó. cài nhiều cho nó mệt..lại xung chường trình nữa..thèng essential thì khỏi cần kích hoạt gì hết...key của nó là forever mà...win của bạn mà có bản quyền là perfect luôn...còn kônsng có thì cũng hem sao..nhưng mà lần đầu tiên update nó thì phải chú ý...không thôi cài lại máy ráng chụi đó....vì khi nó update là win update luôn..bạn chỉ cần chú ý rồi tắt chế độ update của win đi là ok...từ lần thứ 2 trở đi thì không cần làm nữa...

chắc chắn là làm đc, nhưng vầy thì mắc công quá.
    đã bit qua rùi.
    dù sao cũng tkx chủ 2pic đã có tinh thần share^^

Trích Nguyên văn bởi lehieu27 View Post
    mua luôn đi mọi người, cũng rẻ mà, chứ xài bản crack ko bền, mệt mỏi lắm
    Đúng rồi, Crack xài vẫn không chuẩn, chỉ có key xịn mới ăn thua thôi
    thay đổi nội dung bởi: meodenxiii, 29-09-2012 lúc 06:50 AM
    Đánh khắp thiên hạ vô địch thủ
    Danh chấn một phương chí anh hùng.
    Tham gia tại : http://www.tqvn.com.vn

Đâu thể xài chùa hoài đc bạn!