Ebook Cà Phê Cùng Tony  - Tony Buoi Sang
kết quả từ 1 tới 4 trên 4

Default Không xem được wc

Em đang xài laptop Acer Asprie 4736, webcam built-in, wc của em vẫn bình thường, mở cái amcap lên vẫn okie nhưng sao khi xài Yahoo, em mở wc cho người khác xem thì được nhưng sao bên máy em lại đen thui hà, k nhìn thấy hình của em được. Mới đầu vẫn xài đc bt nhưng không hiểu sao tự dưng bữa nay bị vậy. Em vẫn xem đc wc của người khác cơ mà, hik. Có ai bít chỉ giùm em với ah

Default Ðề: Không xem được wc

Trích Nguyên văn bởi ximuoidau View Post
    Em đang xài laptop Acer Asprie 4736, webcam built-in, wc của em vẫn bình thường, mở cái amcap lên vẫn okie nhưng sao khi xài Yahoo, em mở wc cho người khác xem thì được nhưng sao bên máy em lại đen thui hà, k nhìn thấy hình của em được. Mới đầu vẫn xài đc bt nhưng không hiểu sao tự dưng bữa nay bị vậy. Em vẫn xem đc wc của người khác cơ mà, hik. Có ai bít chỉ giùm em với ah
    bạn hỏi lại thử người bên kia có xem được wc của bạn ko nha?? nếu mà ko được thì bạn cài lại driver cho cái wc xem thử thế nào??
    driver bạn vào đây chọn dòng notebook của bạn rồi tải thử xem nha ^^", tải về nhấp đôi cho cài đặt rồi cứ ok, ok, ok khi nào xong reset lại máy cái xem thế nào !
    [MARQUEE]Tôi có một mơ ước, một mơ ước nhỏ nhoi và chỉ gói gọn trong 1 chữ...GIÀU ^^"[/MARQUEE]

bên kia người ta vẫn xem được wc của em mà, hok bít nó bị cái gì nữa

Trích Nguyên văn bởi ximuoidau View Post
    bên kia người ta vẫn xem được wc của em mà, hok bít nó bị cái gì nữa
    hichic...vậy bạn thử cài lại Yahoo Messenger đi, bít đâu do YM bị lỗi đấy bạn, nếu cài lại rồi mà cũng ko được thì bạn cầm ra trung tâm bảo hành của acer thử xem sao ^^'
    [MARQUEE]Tôi có một mơ ước, một mơ ước nhỏ nhoi và chỉ gói gọn trong 1 chữ...GIÀU ^^"[/MARQUEE]

Đang xem chủ đề: